Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Liu
Số điện thoại :
13333085126
Kewords [ mesh fence panels ] trận đấu 88 các sản phẩm.
Tấm hàng rào lưới 12ft Kim loại chống gió mạ kẽm tạm thời
| Màu sắc: | Bạc, grren, vàng |
|---|---|
| nếp gấp: | 2 |
| ống đứng: | 32mm |
Hàng rào an ninh sân sau và sân vườn V lưới 60mm sơn tĩnh điện
| Màu sắc: | Xanh, Đen, Trắng |
|---|---|
| Bưu kiện: | 60mm |
| Hoàn thành: | Mạ kẽm, sơn tĩnh điện |
Khu vườn ngoài trời Riêng tư 3D Cổng hàng rào lưới V cong
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Tên: | An ninh lưới V |
| Cân nặng: | 25kg/tấm |
Hàng rào lưới hàn V sơn tĩnh điện 60mm 2,5m 4mm
| phụ kiện: | Bài viết, Chân đế, Kẹp, Bu lông |
|---|---|
| Bưu kiện: | 60mm |
| Tuổi thọ: | 20-30 năm |
Hàng rào lưới bảo mật cao dày đặc 1m-3m 358 Hàng rào chống cắt chống trèo
| Tên sản phẩm: | Hàng rào lưới thép an ninh cao được hàn bền 358 để bán |
|---|---|
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện, tráng PVC, không tráng, sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm |
| Kiểu: | Hàng rào, Trellis & Gates, hàng rào an ninh cao |
Tấm bảo vệ lưới hàn mạ kẽm cong 3D với bề mặt sơn tĩnh điện
| Ứng dụng: | Hàng rào bảo mật cao |
|---|---|
| Màu sắc: | Xanh, Đen, Trắng |
| Hoàn thành: | mạ kẽm |
3D Folding Curved Hàng rào lưới bảo mật cao 3.2mm 3.5mm 4mm Hàng rào lưới thép hàn
| tên sản phẩm: | Hàng rào lưới thép an ninh cao được hàn bền 358 để bán |
|---|---|
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện, tráng PVC, không tráng, sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm |
| Kiểu: | Hàng rào, Trellis & Gates, hàng rào an ninh cao |
Hàng rào lưới bảo mật cao được hàn 358 Chống trèo cho nhà tù sân bay
| tên sản phẩm: | Hàng rào lưới thép an ninh cao được hàn bền 358 để bán |
|---|---|
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện, tráng PVC, không tráng, sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm |
| Kiểu: | Hàng rào, Trellis & Gates, hàng rào an ninh cao |
Hàng rào lưới bảo mật cao của nhà tù sơn tĩnh điện 358 Anti Climb
| tên sản phẩm: | Bảo mật cao Sơn tĩnh điện 358 hàng rào lưới thép chống trèo |
|---|---|
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện, tráng PVC, không tráng, sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm |
| Kiểu: | Hàng rào, Trellis & Gates, hàng rào an ninh cao |

