Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Liu
Số điện thoại :
13333085126
Kewords [ mesh fence panels ] trận đấu 88 các sản phẩm.
Hàng rào liên kết chuỗi Wean 1.0-6.0mm với PVC mạ kẽm có khoảng cách 10ft
| Kích thước bài đăng: | 2,5in |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Xanh |
| lớp áo: | PVC, Galavnized |
Hàng rào liên kết chuỗi thép mạ kẽm sân bóng đá
| máy đo: | 9 |
|---|---|
| Phụ kiện: | hàng rào liên kết chuỗi |
| Cài đặt: | tự làm lấy |
Hàng rào mạ kẽm liên kết chuỗi 10ft 9 Máy đo 2 '' với chiều dài 50ft và phụ kiện
| Loại liên kết: | cai sữa |
|---|---|
| Khoảng cách bài đăng: | 10 FT |
| Màu sắc: | Bạc, Xanh |
Lưới liên kết chuỗi lốc xoáy PVC mạ kẽm 50x50mm 2.5in
| Kích thước bài đăng: | 2,5in |
|---|---|
| Cài đặt: | tự làm lấy |
| máy đo: | 9 |
Hươu mạ kẽm nhúng nóng cố định nút hàng rào 4ft 5ft 6ft 7ft 8ft
| Số sợi: | 4 |
|---|---|
| Chiều dài: | 50ft |
| Phong cách: | nút cố định |
Hàng rào liên kết chuỗi mạ kẽm hạng nặng 50ft Sơn tĩnh điện Wean
| Material: | Metal |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Xanh |
| Chiều dài: | 50ft |
Kim loại Sắt có độ bền kéo cao Cố định dây hàng rào 50ft cho trang trại ngựa
| Chiều dài: | 50ft |
|---|---|
| dây dọc: | 2in X 4in |
| màu sắc: | Tự nhiên |
Hàng rào gia súc bằng kim loại Hàng rào ống Corral 5ft X 12ft cho ngựa Gia súc
| Cài đặt: | dễ |
|---|---|
| Thiết kế: | Cổ truyền |
| Cân nặng: | 50 lbs |
Hàng rào dây cố định có độ bền kéo cao bằng gỗ cho gia súc mạ kẽm cường độ cao
| Chiều cao: | 4ft-12ft |
|---|---|
| màu sắc: | Tự nhiên |
| Số lượng dây dọc: | 4 |

