Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Liu
Số điện thoại :
13333085126
Kewords [ mesh fence panels ] trận đấu 88 các sản phẩm.
Bảng điều khiển hàng rào tạm thời thương mại dân dụng 3mm 2m
| ống khung: | 25mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 2m |
| Màu sắc: | Bạc, grren, vàng |
358 Hàng rào lưới bảo mật cao chống trèo Hàng rào lưới nhà tù 3-5mm
| tên sản phẩm: | Hàng rào lưới thép an ninh cao được hàn bền 358 để bán |
|---|---|
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện, tráng PVC, không tráng, sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm |
| Kiểu: | Hàng rào, Trellis & Gates, hàng rào an ninh cao |
6ft X 12ft Bảng điều khiển hàng rào tạm thời Xây dựng liên kết chuỗi mạ kẽm nóng
| Kích thước mắt lưới: | 50X50mm |
|---|---|
| Chiều cao: | 2m |
| xử lý bề mặt: | mạ kẽm |
Xây dựng Tấm hàng rào an ninh tạm thời 6ft X 10ft
| xử lý bề mặt: | mạ kẽm |
|---|---|
| đường kính dây: | 3mm |
| Color: | Silver,grren,yellow |
Sự kiện di động Tấm hàng rào hồ bơi tạm thời Công trường xây dựng Hàng rào chó sơn tĩnh điện
| Kích thước mắt lưới: | 50X50mm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, grren, vàng |
| nếp gấp: | 2 |
Thép mạ kẽm ngoài trời Tấm hàng rào kim loại xây dựng tạm thời 4ft
| ống đứng: | 32mm |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | mạ kẽm |
| Frame Pipe: | 32mm |
3 "X 0,5" X 8 Máy đo hàng rào lưới chống trèo Bảo mật cao Nhà tù 358 lưới
| tên sản phẩm: | Hàng rào lưới thép an ninh cao được hàn bền 358 để bán |
|---|---|
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện, tráng PVC, không tráng, sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm |
| Kiểu: | Hàng rào, Trellis & Gates, hàng rào an ninh cao |
Bảng điều khiển hàng rào tạm thời liên kết chuỗi 6ft × 12ft Vườn mạ kẽm
| Bưu kiện: | thùng giấy |
|---|---|
| Kích thước mắt lưới: | 50X50mm |
| nếp gấp: | 2 |
Tấm hàng rào tạm thời 3 mm 2m mạ kẽm cho xây dựng
| nếp gấp: | 2 |
|---|---|
| Kích thước mắt lưới: | 50X50mm |
| đường kính dây: | 3mm |

