Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Liu
Số điện thoại :
13333085126
Kewords [ mesh fence panels ] trận đấu 88 các sản phẩm.
Bảng điều khiển hàng rào thép mạ kẽm 2400mm X 2100mm 2mm
| Kích thước mắt lưới: | 50X50mm |
|---|---|
| đường kính dây: | 3mm |
| ống đứng: | 32mm |
Hàng rào an ninh dầm chữ V mạ kẽm tráng nhựa PVC Hàng rào biên giới vườn 2,5m
| Kích thước mắt lưới: | 50mm x 200mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 2,5 triệu |
| Màu sắc: | Xanh, Đen, Trắng |
Hàng rào lưới thép 5 chuỗi chân PVC mạ kẽm Kim loại thương mại Cyclone Wire Mesh Interlink Wire Hàng rào
| Chiều dài: | 50ft |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Loại liên kết: | cai sữa |
Hàng rào lưới liên kết chuỗi mạ kẽm
| lớp áo: | PVC, Galavnized |
|---|---|
| Kích thước bài đăng: | 2,5in |
| phụ kiện: | Đúng |
Hàng rào lưới sân vườn 10ft Square Post 9 Gauge PVC Coating
| Màu sắc: | Bạc, Xanh |
|---|---|
| Loại thư: | Quảng trường |
| Cài đặt: | tự làm lấy |
Tấm hàng rào tạm thời mạ kẽm nhúng nóng 50x50mm 6ft X 10ft
| Loại kim loại: | Ống thép |
|---|---|
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
| Cách sử dụng: | Hàng rào thể thao, Hàng rào xây dựng, |
Hàng rào lưới kim cương 6ft 50ft PVC tráng Gi Chain Link Lưới 9 thước đo
| Coating: | PVC, Galavnized |
|---|---|
| máy đo: | 9 |
| Kích thước mắt lưới: | 2 trong |
Hàng rào lưới thép V 4mm với lớp sơn tĩnh điện hoàn thiện 2,4m 2,5m
| phụ kiện: | Bài viết, Chân đế, Kẹp, Bu lông |
|---|---|
| đường kính dây: | 4mm |
| Tên: | An ninh lưới V |
Dây hàn V Hàng rào lưới an ninh PVC Home Garden 4mm 2,5m
| Hoàn thành: | Mạ kẽm, sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Bưu kiện: | 60mm |
| xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện |
Hàng rào an ninh lưới mạ kẽm V 50mm X 200mm 2,5m 4mm
| Hoàn thành: | mạ kẽm |
|---|---|
| Bưu kiện: | 60mm |
| đường kính dây: | 4mm |

