Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Liu
Số điện thoại :
13333085126
Kewords [ mesh fence panels ] trận đấu 88 các sản phẩm.
Hàng rào nút cố định mạ kẽm cho trang trại chăn nuôi gia súc ngựa cừu ở nông thôn
| Số dây ngang: | 4 |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 10 năm |
| Số sợi: | 4 |
Hàng rào sắt rèn hiện đại bọc PVC 2000-3000mm Khu dân cư trang trí sân vườn
| Kiểu: | Đấu kiếm, Trellis & Gates, hàn |
|---|---|
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện, tráng PVC, mạ kẽm + tráng polyester, mạ kẽm nhúng nóng |
| Nguyên liệu khung: | Kim loại |
Nhiệm vụ nặng nề 2''X 2'' Hàng rào liên kết chuỗi 9 Lưới kim cương 50ft X 8ft mạ kẽm
| Loại thư: | Quảng trường |
|---|---|
| lớp áo: | PVC, Galavnized |
| Màu sắc: | Bạc, Xanh |
Cánh đồng cỏ nông nghiệp 1,8m Cố định hàng rào có độ bền kéo cao
| Số sợi: | 4 |
|---|---|
| Chiều dài: | 50ft |
| Sự bảo đảm: | 10 năm |
Hàng rào dây cố định mạ kẽm nhúng nóng Lưới dây hươu 8ft
| Vật liệu: | Gỗ |
|---|---|
| Kích thước mắt lưới: | 2in X 4in |
| dây ngang: | 2in X 4in |
Hàng rào cố định có độ bền kéo cao Trang trại hươu nai mạ kẽm nhúng nóng
| lớp áo: | mạ kẽm |
|---|---|
| Kích thước mắt lưới: | 2in X 4in |
| Dây trên & dưới: | 2in X 4in |
6ft X 10ft Bên ngoài dây hàn cho chó hạng nặng Cũi cực lớn
| Loại cửa: | Chốt cửa |
|---|---|
| có thể gập lại: | KHÔNG |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Chuồng chó hạng nặng màu đen Chạy 4ft X 4ft X 6ft Lưới thép hàn bên ngoài
| Số lượng cửa: | 1 |
|---|---|
| KÍCH CỠ: | Lớn |
| Loại cửa: | Chốt cửa |

