Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Liu
Số điện thoại :
13333085126
Kewords [ mesh fence panels ] trận đấu 88 các sản phẩm.
Tấm hàng rào lưới an ninh sân vườn bằng nhựa PVC / sơn tĩnh điện
| Màu sắc: | Xanh, Đen, Trắng |
|---|---|
| Cân nặng: | 25kg/tấm |
| Ứng dụng: | Hàng rào bảo mật cao |
Hàng rào lưới bảo mật cao 358 lưới Chống trèo Tấm hàng rào lưới thép hàn
| tên sản phẩm: | Hàng rào lưới thép an ninh cao được hàn bền 358 để bán |
|---|---|
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện, tráng PVC, không tráng, sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm |
| Kiểu: | Hàng rào, Trellis & Gates, hàng rào an ninh cao |
Tấm hàng rào lưới 358 được hàn Chống trèo bảo mật cao
| tên sản phẩm: | Hàng rào lưới thép an ninh cao được hàn bền 358 để bán |
|---|---|
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện, tráng PVC, không tráng, sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm |
| Kiểu: | Hàng rào, Trellis & Gates, hàng rào an ninh cao |
Tấm chống hàng rào lưới mạ kẽm chống trộm 358
| tên sản phẩm: | Hàng rào lưới thép an ninh cao được hàn bền 358 để bán |
|---|---|
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện, tráng PVC, không tráng, sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm |
| Kiểu: | Hàng rào, Trellis & Gates, hàng rào an ninh cao |
Tấm hàng rào lưới có thể tháo rời Xây dựng tạm thời mạ kẽm ngoài trời 3mm
| xử lý bề mặt: | mạ kẽm |
|---|---|
| ống ngang: | 32mm |
| ống đứng: | 32mm |
Tấm hàng rào lưới tạm thời được sơn tĩnh điện 6ft X 10ft Màu vàng xanh đỏ di động cho các sự kiện cộng đồng
| Horizontal Pipe: | 32mm |
|---|---|
| nếp gấp: | 2 |
| đường kính dây: | 3mm |
Tấm hàng rào lưới 1800x2100mm Xây dựng tạm thời Mạ kẽm nhúng nóng
| Kích thước mắt lưới: | 50X50mm |
|---|---|
| Horizontal Pipe: | 32mm |
| Chiều cao: | 2m |
Tấm hàng rào lưới mạ kẽm nóng Xây dựng tạm thời ngoài trời di động
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| ống đứng: | 32mm |
| Kích thước mắt lưới: | 50X50mm |

