Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Liu
Số điện thoại :
13333085126
Kewords [ mesh fence panels ] trận đấu 88 các sản phẩm.
Bảo mật cao Sơn tĩnh điện 358 Hàng rào chống trèo
| Tên sản phẩm: | Hàng rào lưới thép an ninh cao được hàn bền 358 để bán |
|---|---|
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện, tráng PVC, không tráng, sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm |
| Kiểu: | Hàng rào, Trellis & Gates, hàng rào an ninh cao |
Hàng rào bảo mật lưới thép 3D V 4mm 60mm Bài 50mm X 200mm
| Chiều rộng: | 2,5 triệu |
|---|---|
| phụ kiện: | Bài viết, Chân đế, Kẹp, Bu lông |
| Màu sắc: | Xanh, Đen, Trắng |
Hàng rào liên kết chuỗi bọc cao su PVC Hàng rào lưới thép trang trại
| Kích thước bài đăng: | 2,5in |
|---|---|
| Loại liên kết: | cai sữa |
| Phụ kiện: | hàng rào liên kết chuỗi |
Hàng rào an ninh lưới V mạ kẽm 4mm 3000mm 2500mm
| Chiều cao: | 2,4m |
|---|---|
| đường kính dây: | 4mm |
| Màu sắc: | Xanh, Đen, Trắng |
Trang chủ Ngoài trời Lưới V Lưới An ninh Hàng rào Trang trí Vườn lưới thép hàn cong 3D
| Hoàn thành: | Mạ kẽm, sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 20-30 năm |
| đường kính dây: | 4mm |
Hàng rào an ninh lưới 50mm X 200mm V ngoài trời Chiều cao 2,4m
| Tên: | An ninh lưới V |
|---|---|
| Chiều cao: | 2,4m |
| đường kính dây: | 4mm |
Chiều rộng 2,5m Hàng rào bảo mật cao V Lưới 50mm X 200mm
| Màu sắc: | Xanh, Đen, Trắng |
|---|---|
| Cân nặng: | 25kg/tấm |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |

