Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Liu
Số điện thoại :
13333085126
Kewords [ mesh fence panels ] trận đấu 88 các sản phẩm.
Hàng rào lưới bảo mật cao 358
| Tên sản phẩm: | Hàng rào lưới thép an ninh cao được hàn bền 358 để bán |
|---|---|
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện, tráng PVC, không tráng, sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm |
| Kiểu: | Hàng rào, Trellis & Gates, hàng rào an ninh cao |
Tấm hàng rào liên kết chuỗi xây dựng tạm thời Chiều rộng 2m 2 lần
| Chiều rộng: | 2m |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, grren, vàng |
| đường kính dây: | 3mm |
Tấm hàng rào chống trèo lưới 358 bảo mật cao cho sân bay
| Tên sản phẩm: | Hàng rào lưới thép an ninh cao được hàn bền 358 để bán |
|---|---|
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện, tráng PVC, không tráng, sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm |
| Kiểu: | Hàng rào, Trellis & Gates, hàng rào an ninh cao |
Tấm hàng rào kim loại tạm thời di động ngoài trời
| xử lý bề mặt: | mạ kẽm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, grren, vàng |
| Kích thước mắt lưới: | 50X50mm |
6 X 10 Tấm hàng rào tạm thời 50 X 50mm 2m Thi công
| Kích thước mắt lưới: | 50X50mm |
|---|---|
| độ dày: | 2mm |
| Bưu kiện: | thùng giấy |
Tấm hàng rào nhiệt độ xây dựng 2m Thép 32mm 8'' X 10''
| Kích thước mắt lưới: | 50X50mm |
|---|---|
| ống ngang: | 32mm |
| Vật liệu: | Thép |
Bảo mật cao 358 Tấm hàng rào chống hàn hàn 1,5-2m 4mm
| tên sản phẩm: | Hàng rào an ninh igh Hàng rào chống trèo 358 Loại hàng rào lưới hàn 358 Hàng rào an ninh chống trèo |
|---|---|
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện, tráng PVC, không tráng, sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm |
| Kiểu: | Hàng rào, Trellis & Gates, hàng rào an ninh cao |
Hàng rào lưới bảo mật cao chống cắt Clear View Cổng trượt 358 Dây chống leo
| tên sản phẩm: | Hàng rào lưới thép an ninh cao được hàn bền 358 để bán |
|---|---|
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện, tráng PVC, không tráng, sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm |
| Kiểu: | Hàng rào, Trellis & Gates, hàng rào an ninh cao |
3 mm 3,5 mm 4 mm Bảo mật cao 358 Hàng rào lưới nhà tù Hàng rào nhìn rõ
| tên sản phẩm: | Hàng rào lưới thép an ninh cao được hàn bền 358 để bán |
|---|---|
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện, tráng PVC, không tráng, sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm |
| Kiểu: | Hàng rào, Trellis & Gates, hàng rào an ninh cao |

