Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Liu
Số điện thoại :
13333085126
Kewords [ mesh fence panels ] trận đấu 88 các sản phẩm.
3D Curvy Welded V Mesh Security Hàng rào mạ kẽm 4mm
| phụ kiện: | Bài viết, Chân đế, Kẹp, Bu lông |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
| Tên: | An ninh lưới V |
Sân sau Garden Edge Lưới hàng rào an ninh Anti Climb
| Ứng dụng: | Hàng rào bảo mật cao |
|---|---|
| phụ kiện: | Bài viết, Chân đế, Kẹp, Bu lông |
| Hoàn thành: | mạ kẽm |
Tấm lưới an ninh sân bay Metal 358 Anti Climb High Security
| tên sản phẩm: | Hàng rào lưới thép an ninh cao được hàn bền 358 để bán |
|---|---|
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện, tráng PVC, không tráng, sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm |
| Kiểu: | Hàng rào, Trellis & Gates, hàng rào an ninh cao |
Thép mạ kẽm Lưới kim loại Hàng rào an ninh PVC Coated 3D Uốn cong Garden Farm
| Kiểu: | Hàng rào, Lưới mắt cáo & Cổng |
|---|---|
| Hoàn thiện khung: | sơn tĩnh điện, tráng nhựa PVC, mạ kẽm |
| Nguyên liệu khung: | Kim loại, sắt hoặc thép |
Green Clearvu Anti Climb Lưới Tấm bảo mật cao Vườn sắt mạ kẽm 358
| tên sản phẩm: | Hàng rào lưới thép an ninh cao được hàn bền 358 để bán |
|---|---|
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện, tráng PVC, không tráng, sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm |
| Kiểu: | Hàng rào, Trellis & Gates, hàng rào an ninh cao |
Hàng rào lưới thép an toàn Xử lý bề mặt sơn tĩnh điện
| xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Chiều cao: | 2,4m |
| Màu sắc: | Xanh, Đen, Trắng |
Hàng rào bảo mật lưới 4mm V 50mm X 200mm Màu trắng
| Mesh Size: | 50mm X 200mm |
|---|---|
| Hoàn thành: | mạ kẽm |
| xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện |
Hàng rào bảo mật lưới 3D hàn V mạ kẽm
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Chiều cao: | 2,4m |
| phụ kiện: | Bài viết, Chân đế, Kẹp, Bu lông |
Hàng rào liên kết chuỗi vườn PVC tráng nhựa xanh mạ kẽm
| Chiều dài: | 50ft |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Xanh |
| Chiều rộng: | 6 ft |
Cường độ cao mạ kẽm cố định hàng rào gia súc Hàng rào sắt kim loại
| Số sợi: | 4 |
|---|---|
| dây ngang: | 2in X 4in |
| máy đo: | 12,5 |

